วันที่ 14 มกราคม 2564 มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช ส่งมอบอุปกรณ์ป้องกัน COVID-19 ให้กับ 7 โรงพยาบาลใน จ.พื้นที่ควบคุมสูงสุด โดยมี เจ้าหน้าที่ฝ่ายบริหารงานทั่วไป เข้าร่วมปฏิบัติงาน ได้แก่ นางสาวจีรนันท์ เปลี่ยนวงค์ นางสาวรัชดาพร ธรรมไหว นางสาวจุฬารัตน์ พฤศวานิช, นางสาวชริษา สิทธินันทน์, นางสาวณัฐวดี แดงประทุม, นางจรีวรรณ ตรีพัฒน์, นางสาวสโรชา ราย, นายอรรณพ พัฒนศิลป์ และ นายทัดพงษ์ อัครเสนาบดี
![เจ้าหน้าที่ฝ่ายบริหาร ปฏิบัติงานส่งมอบอุปกรณ์ ป้องกัน โควิด-19](https://gm.nmu.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/IMG_1775.jpg)